ಜ.30: ವಳಲಂಬೆಯಲ್ಲಿ ಭಜನೋತ್ಸವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಭಜನಾ ಪರಿಷತ್ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ತೀರ್ಮಾನ

ಭಜನೋತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ರಚನೆ

ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥೇಶ್ವರ ಭಜನಾ ಪರಿಷತ್ ಪ್ರವ ರ್ತಿತ ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಭಜನಾ ಪರಿಷತ್ ಇದರ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ವರ್ಷಂಪ್ರತಿ ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳುವ ತಾಲೂಕು ಮಟ್ಟದ ಭಜನೋತ್ಸವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜ. 30 ರಂದು ವಳಲಂಬೆ‌ ಶ್ರೀ ಶಂಖಪಾಲ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳುವುದಾಗಿ ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೂತನ ಭಜನೋತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ರಚಿಸಲಾಯಿತು. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೇಶವ ಹೊಸೊಳಿಕೆ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಮಾಧವ ಮೂಕಮಲೆ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಜಯಕುಮಾರ್ ಚಾರ್ಮತ, ಖಜಾಂಜಿ ಕಲಾವತಿ ಮೊಟ್ಟೆಮನೆ, ಜತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸತೀಶ್ ಹಾಲೆಮಜಲು, ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ರಮೇಶ್ ಮೆಟ್ಟಿನಡ್ಕ ಮೋಹನ್ ಬಳ್ಪ, ಲೀಲಾಧರ ವಳಲಂಬೆ, ದಿನೇಶ್ ಹೊಸೊಳಿಕೆ, ಅಕ್ಷತಾ ಪೈಕ, ಭವ್ಯ ಪೈಕ, ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಹಲ್ಗುಜಿ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಗುಡ್ಡೆಮನೆ, ರಾಜೇಶ್ವರಿ ವಳಲಂಬೆ, ಲೋಹಿತ್ ಚೆಮ್ನೂರು, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆಮೆ, ಪ್ರಜ್ವಲ್ ಕುಂಬಡ್ಕ, ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಹೊಸೊಳಿಕೆ, ಭರತ್ ಹೊಸೊಳಿಕೆ, ಅಚ್ಚುತ ಗುತ್ತಿಗಾರು, ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ಪಾಲ್ತಾಡು, ಕಿಶೋರ್ ಕುಮಾರ್ ಪೈಕ, ಭಾರತಿ ಸಾಂತಡ್ಕ, ಮೋಹನ್ ಎಂ, ಪವಿತ್ರ ತುಪ್ಪದಮನೆ, ದಿವ್ಯ ಗುಡ್ಡೆಮನೆ, ಉಮೇಶ್ ಹಲ್ಗುಜಿ ಇವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಗೌರವ ಸಲಹೆಗಾರರಾಗಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬೆಳ್ಯಪ್ಪ ಬಿ.ಕೆ, ವೆಂಕಟ್ ವಳಲಂಬೆ, ವೆಂಕಟ್ ದಂಬೆಕೋಡಿ, ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನ ಸಮಿತಿಯ ಎಲ್ಲಾ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ನೇಮಕ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಸಭೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥೇಶ್ವರ ಭಜನಾ ಪರಿಷತ್ ರಾಜ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಪುತ್ಯ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬೆಳ್ಯಪ್ಪ ಬಿ.ಕೆ, ತಾಲೂಕು ಭಜನಾ ಪರಿಷತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಯೋಜನಾಧಿಕಾರಿ ಚೆನ್ನಕೇಶವ, ಪರಿಷತ್ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಶ್ವನಾಥ ರೈ ಅರ್ಗುಡಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಯತೀಶ್ ರೈ ದುಗ್ಗಲಡ್ಕ, ಭಜನೋತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೇಶವ ಹೊಸೊಳಿಕೆ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಯೋಜನೆಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ ಮುರಳಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.