ನಿಂತಿಕಲ್ಲು  : ಕೆಮ್ಮಲೆ ಮೆಡಿಕಲ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ನಿಂತಿಕಲ್ಲು ಹೃದಯ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೇಮಳ ಶ್ರೀಮತಿ ಚೈತ್ರಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಹೇಮಳ ಹಾಗೂ ವಸಂತ ಹೇಮಳರವರ ಮಾಲಕತ್ವದ ಕೆಮ್ಮಲೆ ಮೆಡಿಕಲ್ಸ್ (ವೆಟ್ & ಪೆಟ್ ಕೇರ್) ಮಲ್ಲಾರ ಕಾಮಧೇನು ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡರ ಮಾಲಕತ್ವದ ಸಾನಿಧ್ಯ ಪ್ಯಾಲೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಜ.5ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.

ಬೊಬ್ಬೆಕೇರಿ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಉಪಾಧ್ಯಾಯರ ವೈದಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳೊಂದಿಗೆ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಗಣೇಶ್ ಮೆಡಿಕಲ್ಸ್ ಮಾಲಕ ವಿಘ್ನೇಶ್ ಭಟ್ ದೀಪ ಪ್ರಜ್ವಲನೆ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಉದ್ಘಾಟನೆಗೊಂಡಿತು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮೆಡಿಕಲ್ ಮಾಲಕರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ಚೈತ್ರಲಕ್ಷ್ಮೀ, ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಹೇಮಳ, ವಸಂತ ಹೇಮಳ, ಕೆಮ್ಮಲೆ ಶ್ರೀ ನಾಗ ಬ್ರಹ್ಮ ದೇವಳ ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಕೆ. ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯರು, ಕೆಮ್ಮಲೆ ನಾಗಬ್ರಹ್ಮ ದೇವಸ್ಥಾನ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಾನಂದ ಕೆ. ಹೇಮಳ, ಟ್ರಸ್ಟ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಗೂ ಪಂಜ ಪರಿವಾರ ಪಂಚಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ನಾರಾಯಣ ಕೋರ್ಜೆ, ಜಿಲ್ಲಾ ಧಾರ್ಮಿಕ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯ ರಘುನಾಥ ರೈ ಅಲೆಂಗಾರ, ಇನ್ಸೂರೆನ್ಸ್ ಸರ್ವೆಯರ್ ರಮೇಶ್ ಕೋಟೆ, ಎಡಮಂಗಲ ಸೊಸೈಟಿ ನಿರ್ದೇಶಕ ಅವಿನಾಶ್ ದೇವರಮಜಲು, ನಿವೃತ್ತ ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಶಿಕ್ಷಕ ಜನಾರ್ಧನ ನೇರಳ, ಊರುಗೌಡ ಗಣೇಶ್ ಹೇಮಳ, ಮಾನ್ಯಡ್ಕ ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಭುವನೇಶ್ವರಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ, ಪಂಬೆತ್ತಾಡಿ ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೋಹಿನಿ, ಬೊಬ್ಬೆಕೇರಿ ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ಜನಾರ್ದನ ಎ., ಎಣ್ಮೂರು ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ಸಮಿತಿ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮುತ್ತಪ್ಪ ಗೌಡ,ನಿಂತಿಕಲ್ಲಿನ ವರ್ತಕರು, ವಾಹನ ಚಾಲಕ ಮಾಲಕರು ಹಾಗೂ ಮಾಲಕರ ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

(ವರದಿ : ಸಂಕಪ್ಪ ಸಾಲ್ಯಾನ್ ಅಲೆಕ್ಕಾಡಿ)

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.