ಗೂನಡ್ಕದಲ್ಲಿ ನೂತನ ಗ್ರಾಹಕ ಸೇವಾ ಕೇಂದ್ರ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸಂಪಾಜೆಯ ಗೂನಡ್ಕದ ಜಿ.ಎಂ.ಕೆ.ವಾಣಿಜ್ಯ ಸಂಕಿರ್ಣದಲ್ಲಿ ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್ ಹಾಗೂ ಬಿ.ಕೆ.ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ಅವರ ಮಾಲಕತ್ವದ ನಮ್ಮ ಕೇಂದ್ರ ಎಂಬ ನೂತನ ಗ್ರಾಹಕ ಸೇವಾ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಸಂಪಾಜೆ ವರ್ತಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಯು.ಬಿ.ಚಕ್ರಪಾಣಿಯವರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಜಿ.ಜಿ.ರಮೇಶ್ ಗೌಡ ಅವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಸಂಪಾಜೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಮಹಮ್ಮದ್ ಕುಂಞ ಗೂನಡ್ಕರವರು ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು.
ನಿವೃತ್ತ ಸರ್ಕಾರಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಗೂನಡ್ಕ, ಶ್ರೀ ಶಾರದಾ ಅ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆಯ ಸಂಚಾಲಕರಾದ ಎಸ್.ಪಿ.ಲೋಕನಾಥ್, ಶಾಲಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಜಿ.ರಾಮಚಂದ್ರ, ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಯರಾದ ಹನುಮಂತಪ್ಪ, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಪಿ.ಕೆ.ಅಬೂಸಾಲಿ, ಮಾರುತಿ ಇಂಟರ್ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಸ್ಕೂಲ್ ನ ಸಂಚಾಲಕರಾದ ರುಕ್ಮಯ್ಯ ದಾಸ್, ಗೂನಡ್ಕದ ಬದ್ರಿಯಾ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿಯ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಹಾಜಿ ಪಿ.ಎ.ಉಮ್ಮರ್, ಸಂಪಾಜೆ ಪ್ರಾ.ಕೃ.ಪ.ಸ.ಸಂಘದ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ರಾಜೀವಿ, ಪೇರಡ್ಕ ಮುಹಿಯ್ಯದ್ದೀನ್ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿಯ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಜಾಕ್ ತೆಕ್ಕಿಲ್, ಗೂನಡ್ಕ SಙS ಘಟಕದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಎಸ್.ಎಂ.ಅಬ್ದುಲ್ಲ, ಉದ್ಯಮಿ ಶರೀಫ್ ಶೆಟ್ಯಡ್ಕ, ಪ್ರಮುಖರಾದ ರಹೀಂ ಕೊಪ್ಪದಕಜೆ, ರವಿಚಂದ್ರ (ಮುನ್ನ), ವಿನಯ್ ಕುಮಾರ್, ಗೂನಡ್ಕ SSಈ ಶಾಖೆಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಉನೈಸ್ ಪಿ.ಯು. ಸೇರಿದಂತೆ ಮತ್ತೀತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಶೌವಾದ್ ಗೂನಡ್ಕರವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.