ಪೆರುವಾಜೆ ಶ್ರೀ ಜಲದುರ್ಗಾದೇವಿ ದೇವಸ್ಥಾನ

Advt_Headding_Middle

 

ಜಾತ್ರೋತ್ಸವಕ್ಕೆ ಗೊನೆ ಮುಹೂರ್ತ

ಪೆರುವಾಜೆ ಶ್ರೀ ಜಲದುರ್ಗಾದೇವಿ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಜ.16 ರಿಂದ ಜ.21 ರವರೆಗೆ ಜಾತ್ರೋತ್ಸವವು ನಡೆಯಲಿದ್ದು ಜ.10 ರಂದು ಗೊನೆ ಮುಹೂರ್ತ ನಡೆಯಿತು.

ದೇವಾಲಯದ ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಹೆಬ್ಬಾರ್ ಪೂಜಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನೆರೆವೇರಿಸಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪಿ.ಪದ್ಮನಾಭ ಶೆಟ್ಟಿ, ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಪಿ ವೆಂಕಟಕೃಷ್ಣ ರಾವ್, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ, ದಾಮೋದರ ನಾಯ್ಕ, ನಾರಾಯಣ ಕೊಂಡೆಪ್ಪಾಡಿ ,ಜಗನ್ನಾಥ ರೈ, ಶ್ರೀಮತಿ ಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಾಗೂ ಅಮರ್ ನಾಥ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಪೆರುವಾಜೆಗುತ್ತು, ಭೋಜರಾಜ ಶೆಟ್ಟಿ ಕಲ್ಕಂಪಾಡಿಗುತ್ತು,ನಿರಂಜನ ಶೆಟ್ಟಿ ಪಾಲ್ತಾಡು,ರಾಮಕೃಷ್ಣ ರಾವ್ ಮಣಿಕ್ಕಾರ,.ಸರ್ವೇಶ್ ಹೆಬ್ಬಾರ್, ವಿಠಲ ಶೆಟ್ಟಿ.,ಕೇಪು ಗೌಡ,ನಾಗೇಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ನಾರಾಯಣ ಮಡಿವಾಳ, ಹರೀಶ್ ಮಡಿವಾಳ,ಪ್ರಶಾಂತ್ ರೈ,ಕೋಟಿ ಪರವ ,.ನೇಮು ಪರವ,ನಾಗಪ್ಪ ಅಜಲಾಯ,.ಪ್ರೀತಮ್ ರೈಪೆರುವಾಜೆ,ಜಗದೀಶ್ ರೈ ಪೆರುವಾಜೆ,ಚನಿಯ ಬಜ,ಅಂಗಾರ ಬಜ,ಕಿರಣ್ ಪೆರುವಾಜೆ,. ಸಚಿನ್ ರಾವ್ ,ಸನತ್ ಪೆರುವಾಜೆ,. ರಾಜೇಶ್. ಶಿವಪ್ರಕಾಶ್ ಪೆರುವಾಜೆ,ದೇವಾಲಯದ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವಸಂತ ಆಚಾರ್ಯ ಮತ್ತು ಭಕ್ತಾದಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.