ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ಮೃತಪಟ್ಟ ಕಾನತ್ತಿಲದ ತೇಜೇಶ್ ರವರ ಮೃತದೇಹ ಇಂದು ಸುಳ್ಯಕ್ಕೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಅಂತ್ಯಸಂಸ್ಕಾರ 

ನಿನ್ನೆ ಕುಶಾಲನಗರದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ವಾಹನ ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ಮೃತಪಟ್ಟ ಸುಳ್ಯ ಕಾನತ್ತಿಲದ ನಿವಾಸಿ ತೇಜೇಶ್ ರವರ ಪಾರ್ಥಿವ ಶರೀರ ಇಂದು ಸುಳ್ಯಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಲಿದೆ. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 9.30 ರಿಂದ 10 ಗಂಟೆಯೊಳಗೆ ಪಾರ್ಥಿವ ಶರೀರವನ್ನು ಅವರ ಮನೆಗೆ ತರಲಾಗುವುದು. ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ವೇಳೆ ಅಂತ್ಯಸಂಸ್ಕಾರ ನೆರವೇರಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಮನೆಯವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಕುಶಾಲನಗರದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ತೇಜೇಶ್ವರ್ ಅವರು ಉದ್ಯಮಿಯಾಗಿದ್ದು ನಿನ್ನೆ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ತಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಊಟಕ್ಕೆ ಬಂದು ಹಿಂತಿರುಗಿ ತನ್ನ ಗೋಡೌನ್ ಗೆ ಸ್ಕೂಟಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಿರುವಾಗ ಸ್ವರಾಜ್ ಮಜ್ಡಾ ವಾಹನವೊಂದು ರಾಂಗ್ ಸೈಡ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಇವರ ಸ್ಕೂಟಿಗೆ ಗುದ್ದಿತು. ತಲೆಗೆ ಗಂಭೀರ ಏಟು ತಗಲಿದ ಅವರನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯರು ಸೇರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಮೈಸೂರಿನ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು. ಆದರೆ ಆ ವೇಳೆಗೆ ಅವರು ಕೊನೆಯುಸಿರೆಳೆದಿದ್ದರು.
ಮೃತರು ಪತ್ನಿ ಗಾಯತ್ರಿ, ತಾಯಿ ಶ್ರೀಮತಿ ತಾರಾವತಿ, ಅಣ್ಣಂದಿರಾದ ಕೆ.ಎಲ್.ಶಿವಪ್ರಸಾದ್, ಕೆ.ಎಲ್. ಸತೀಶ್, ಕೆ.ಎಲ್. ಚಂದ್ರಕಾಂತ್ ರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.