ಕಾಂತಮಂಗಲ – ಮುಳ್ಯ ಅಟ್ಲೂರು ರಸ್ತೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಗುದ್ದಲಿಪೂಜೆ

Advt_Headding_Middle

 

ಅಜ್ಜಾವರ ಗ್ರಾಮದ ಕಾಂತಮಂಗಲ – ಮುಳ್ಯ ಅಟ್ಲೂರು ರಸ್ತೆಯ ಕಾಂಕ್ರಿಟೀಕರಣ ಕಾಮಗಾರಿಯು ಸಚಿವರಾದ ಎಸ್ ಅಂಗಾರ ಮುತುವರ್ಜಿಯಿಂದ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ನ ರೂ 40 ಲಕ್ಷ ಅನುದಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಅಜ್ಜಾವರ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ಸತ್ಯವತಿ ಬಸವನಪಾದೆಯವರು ಈ ಕಾಮಗಾರಿಯ ಗುದ್ದಲಿ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಿದರು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ ಸದಸ್ಯರಾದ ಶಿವಕುಮಾರ್, ಊರಿನ ಪ್ರಮುಖರಾದ ನವೀನ್ ಕುಮಾರ್ ಮೇನಾಲ, ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಸೋಮಯಾಗಿ, ಆನಂದರಾವ್ ಕಾಂತಮಂಗಲ, ವೆಂಕಟರಮಣ ಮುಳ್ಯ, ರುದ್ರಪ್ಪ ಗೌಡ, ಶ್ರೀಮತಿ ವಸಂತಿ, ಜಯರಾಮ ಮುಂಡೋಳಿಮೂಲೆ, ಪ್ರಬೋದ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ನಾಗರಾಜ ಮುಳ್ಯ, ತಾರನಾಥ, ನವೀನ, ಪ್ರಶಾಂತ, ರಾಮಪ್ಪ ಗೌಡ, ತಿಮ್ಮಣ್ಣ, ಪರಮೇಶ್ವರ ಹಾಗೂ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರರಾದ ಸುಬೋಧ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮೇನಾಲ ಮುಂತಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.