ಕೆ. ವಿ. ಜಿ. ಐ. ಪಿ. ಎಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಜನ್ಮದಿನಾಚರಣೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ಸುಳ್ಯದ ಕೆವಿಜಿ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದರ ಜನ್ಮದಿನವನ್ನು ಸಂಭ್ರಮದಿಂದ ಆಚರಿಸಲಾಯಿತು ಶಾಲಾ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಸಂಚಾಲಕರಾದ ರೇಣುಕಾ ಪ್ರಸಾದ್ ಕೆ. ವಿ ರವರು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸರ್ವಧರ್ಮವನ್ನು ಸಮಾನತೆಯಿಂದ ಕಾಣಬೇಕೆಂಬ ಸಂದೇಶವನ್ನು ನೀಡಿದರು. ವಿವೇಕಾನಂದರ ಭಾವಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಪುಷ್ಪ ನಮನ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಭಾರತದ ಪುರಾತನ ಸಂತನಿಗೆ ಗೌರವ ಸಮರ್ಪಿಸಲಾಯಿತು. ಯು ಕೆ ಜಿ ತರಗತಿ ಪುಟಾಣಿ ಮಕ್ಕಳು ವಿವೇಕಾನಂದರ ಹಿತನುಡಿಗಳನ್ನು ಫಲಕದ ಮೂಲಕ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ , ನೃತ್ಯದ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲರ ಮನ ತಣಿಸಿದರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲಾ ಶಿಕ್ಷಕರು, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಭಾಗವಹಿಸಿ ಸಂಭ್ರಮಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.