ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ M I ಲೈಪ್ ಸ್ಟೈಲ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಭಾರತ ಸರ್ಕಾರದ ಆಯುಷ್ ಮಂತ್ರಾಲಯ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸಿದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಶಾಪ್

ಸುಳ್ಯ ದ ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹತ್ತಿರ ವರುವ ಕೆ ಆರ್ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿರಾಜ್ ಏಣಾವರ ಮತ್ತು ಶಂಶುದ್ದಿನ್ ನಾರ್ಕೊಡ್ ಮಾಲಿಕತ್ವದ MI ಲೈಪ್ ಸ್ಟೈಲ್ ಭಾರತ ಸರ್ಕಾರದ ಆಯುಷ್ ಮಂತ್ರಾಲಯ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸಿದ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಶೋ ರೂಂ ಜ 17 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಾಗೊಂಡಿತು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಕರ್ನಾಟಕ ಟಾಪ್ ಲಿಡರ್ ಐಟಿಸಿ ಬಿನಯ್ ಜೊಸೆಪ್ ರವರು ನೆರವೇರಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಕುಂಚಡ್ಕ ಮತ್ತು ಕರುಣಾಕರ ಅಡ್ಪಂಗಾಯ ಬಾಗವಹಿಸಿದಗದರು.ಎನ್ ಟಿ ಸಿ ಲೀಡರ್ ಗಳಾದ ಸಲೀಂ ನೆಟ್ಟಣ,ಆರ್ ಟಿ ಸಿ ಲೀಡರ್ ಗಳಾದ ನವೀನ್ ಸುಳ್ಯ, ಮೋಳಿ ಶಾಜಿ,ಎಸ್ ಟಿ ಸಿ ಲೀಡರ್ ಗಳಾದ ರಮೇಶ್ ಸುಳ್ಯ, ಶಯನ ಗುಂಡ್ಯ , ಡಿ ಟಿ ಸಿ ಲೀಡರ್ ಗಳಾದ ಶ್ರೇಯಸ್ ಸುಳ್ಯ,ಪ್ರಮೀಳಾ ಸುಳ್ಯ, ಹಸೀನಾ ಬೆಳ್ಳಾರೆ , ನಿಜಾರ್ ಬೆಳ್ಳಾರೆ , ಹಬಿಬಾ ಸುಳ್ಯ,ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಕಲೀಲ್ ನೆಲ್ಯಾಡಿ,ಗಣೇಶ್ ಸುಳ್ಯ, ಕುಸುಮಾವತಿ ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸರ್ವ ಸದಸ್ಯರುಗಳು ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. M I ಲೈಪ್ ಸ್ಟೈಲ್ ವತಿಯಿಂದ ನಡೆದ ಸಭಾ ಕಾರ್ಯ ಕ್ರಮ ವೆಂಕಟರಮಣ ಸೊಸೈಟಿಯ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಿರಾಜ್ ದ್ದಿನ್ ಮತ್ತು ಶಂಶುದ್ದಿನ್ ಮನೆಯವರನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ನಂತರ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ತರಬೇತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು. ಐಟಿಸಿ ಲೀಡರ್ ಬಿನಯ್ ಜೋಸೆಫ್ ಎನ್ ಟಿ ಸಿ ಲೀಡರ್ ಸಲೀಂ ನೆಟ್ಟಣ,ಆರ್ ಟಿ ಸಿ ಲೀಡರ್ ಗಳಾದ ಮೋಳಿ ಶಾಜಿ,ನವೀನ್ ಸುಳ್ಯ, ಎಸ್ ಟಿ ಸಿ ಲೀಡರ್ ಗಳಾದ ರಮೇಶ್ ಸುಳ್ಯ, ಶಯನ ಗುಂಡ್ಯ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ನವೀನ್ ಸುಳ್ಯ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ವಂದಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.