ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳ- ಪೆಲತ್ತಡ್ಕ ರಸ್ತೆಗೆ ಶೀಘ್ರ ಕಾಂಕ್ರೀಟೀಕರಣಕ್ಕೆ ರಾಮಚಂದ್ರ ಪೆಲತಡ್ಕರಿಂದ ಸಚಿವರಿಗೆ ಆಗ್ರಹ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯದ ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳದಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಕೇಶವ ದೇವರ ಕಟ್ಟೆಯಿಂದ ಪೆಲತಡ್ಕ ಕಡೆಗೆ ಹೋಗುವ ರಸ್ತೆ ತೀರಾ ನಾದುರಸ್ತಿ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದು, ಈ ಮಣ್ಣಿನ ರಸ್ತೆಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾಮಗಾರಿಗಾಗಿ ಸಚಿವರು ಇರಿಸಿರುವ 20 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಅನುದಾನದಲ್ಲಿ ಕೂಡಲೇ ಕಾಂಕ್ರೀಟೀಕರಣ ಮಾಡಿಸಿ ಕೊಡಬೇಕೆಂದು ಪೆಲತಡ್ಕ ನಿವಾಸಿ ರಾಮಚಂದ್ರ ಪೆಲತಡ್ಕರವರು ಸಚಿವ ಅಂಗಾರರನ್ನು ನ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಮೂಲಕ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.


ಸುಳ್ಯದಿಂದ ದೂರದಲ್ಲಿರುವ ಕೆಲವು ರಸ್ತೆಗಳನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಕಾಂಕ್ರೀಟೀಕರಣಗೊಳಿಸಿ ಸಂಚಾರಕ್ಕೆ ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಸುಳ್ಯ ಪೇಟೆಗೆ ಸಮೀಪದಲ್ಲೇ ಇರುವ ಪೆಲತಡ್ಕ ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೊಳಿಸಿಲ್ಲ. ಈ ರಸ್ತೆಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಸ್ವತಃ ಸಚಿವ ಅಂಗಾರರೇ ಶಂಕುಸ್ಥಾಪನೆ ಮಾಡಿದ್ದರೂ ಇನ್ನೂ ಕೆಲಸ ಆರಂಭಗೊಂಡಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ತಾವು ಕೂಡಲೇ ಈ ಕಡೆಗೆ ಗಮನ ಹರಿಸಿ ಕೂಡಲೇ ರಸ್ತೆ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮಾಡಿಕೊಡಬೇಕು ಎಂದು ಅವರು ಆಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.