ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಆಟೋ ಚಾಲಕರ ಸಂಘ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಘಟಕದ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಆಟೋ ಚಾಲಕರ ಸಂಘ( ರಿ )ಬಿಎಂಸ್ ಸಯೊಂಜಿತ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಘಟಕ ಇದರ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾ ಸಭೆ ಇತೀಚೆಗೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸಭಾ ಭವನದಲ್ಲಿ ನಡಯಿತು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ತಾಲೂಕು ಆಟೋ ಚಾಲಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಬೈತಡ್ಕ, ಪ್ರಮುಖರಾದ ವಿಜಯ್ ಕುಮಾರ್ ಉಬರಡ್ಕ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಮರ್ಕಂಜ, ರವಿ ಜಾಲ್ಸೂರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು,. ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಬಿಎಂಸ್ ಆಟೋ ಚಾಲಕರ ಸಂಘಕ್ಕೆ ನೂತನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಯಿತು. ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಯಶೋಧರ ನಡುಗಲ್ಲು, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ತೀರ್ಥಪ್ರಸಾದ್, ಗೌರವ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಗಿರಿಧರ ಹೋಸೋಳಿಕೆ, ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಸತೀಶ್ ಕೈಕಂಬ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಕೈಕಂಬ, ಜತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಕಿರಣ್ ಪೈಲಾಜೆ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು . ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಬೈತಡ್ಕರವರು ಸಂಘಟನೆಯ ನಿಯಮಗಳು, ಕರ್ತವ್ಯ ಸೂಕ್ತ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ವರದಿ, ಲೆಕ್ಕಪತ್ರ ಮಂಡಿಸಿ ಅನುಮೋದನೆ ಪಡೆಯಲಾಯಿತು. ಕಿರಣ್ ವಂದಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.