ಮುತ್ತೂಟ್ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಕಂಪನಿ ವತಿಯಿಂದ ಬಡ ರೋಗಿಗೆ ಸಹಾಯಧನ ವಿತರಣೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ನಾಗಪಟ್ಟಣ ನಿವಾಸಿ ರಾಧಾ ಜಿ. ಎಂಬವರು ಕಿಡ್ನಿ ವೈಫಲ್ಯದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದು ಡಯಾಲಿಸಿಸ್ ವಾರದಲ್ಲಿ ಮೂರು ಬಾರಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.ಇದಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಹಣ ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ರಕ್ಷಣಾ ವೇದಿಕೆಯಿಂದ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿ ಎಂದು ಕೋರಿ ಸಂಘಟನೆಗೆ ಮನವಿ ನೀಡಿದ್ದರು.
ಆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಪಿ.ಸುಂದರ ಪಾಟಾಜೆಯವರು ಬಡ ರೋಗಿ ಮಹಿಳೆಗೆ ಸಹಕಾರ ಮಾಡುವಂತೆ ಮುತ್ತೂಟ್ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಸುಳ್ಯ ಶಾಖೆಗೆ ಮನವಿ ಪತ್ರ ನೀಡಿದ್ದು ಮನವಿಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸಿ ಏಪ್ರಿಲ್ 24ರಂದು ಮುತ್ತೂಟ್ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ತೇಜಸ್. ಮತ್ತು ಸೆಕ್ಷನ್ ಮೆನೇಜರ್ ಸಂದೇಶ್ ಶೆಣೈಯವರು ರಾಧಾ ರವರ ಮನೆಗೆ ಪಿ.ಸುಂದರ ಪಾಟಾಜೆಯವರೊಂದಿಗೆ ಭೇಟಿನೀಡಿ ರಾಧಾ ರವರಿಗೆ ಸಹಾಯಧನದ ಚೆಕ್ ನೀಡಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಲಾಯಿತು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಪಿ.ಸುಂದರ ಪಾಟಾಜೆಯವರು ಮುತ್ತೂಟ್ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಅವರಿಗೆ ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ರಕ್ಷಣಾ ವೇದಿಕೆಯ ವತಿಯಿಂದ ಅಭಿನಂದನೆಗಳು ಹೇಳಿ ಇದರಿಂದ ಬಡ ಕುಟುಂಬದವರಿಗೆ ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲವಾಗಿದೆ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಕೂಡ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ಬಡ ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಸಹಕಾರ ನೀಡುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.