ನಾಗಪಟ್ಟಣ ಸದಾಶಿವ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ನಾಗಪಟ್ಟಣ ಶ್ರೀ ಸದಾಶಿವ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ ಸೃಜನ್ ರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಎ.28 ರಂದು ದೇವಸ್ಥಾನದ ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಷದ ಕಾಲಾವಧಿ ಜಾತ್ರೆಯ ಲೆಕ್ಕ ಪತ್ರ ಮತ್ತು ವಾರ್ಷಿಕ ವರದಿಯನ್ನು ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ ಮಂಡಿಸಿದರು. ಸಭೆಯ ಒಮ್ಮತದ ಅಂಗೀಕಾರ ವಾದ ಬಳಿಕ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ಪುನಃ ರಚಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಲಾಯಿತು. ಮೆ.15 ರ ಒಳಗಾಗಿ ಸಮಿತಿ ರಚಿಸುವುದಾಗಿ ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು.
ಈ ಸಂದರ್ಭ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಬಾಬು ಗೌಡ ನಾಗಪಟ್ಟಣ, ಗಿರಿಜಾ ಶಂಕರ ತುದಿಯಡ್ಕ, ತಂಗವೇಲು ನಾಗಪಟ್ಟಣ, ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಗೌಡ ಪೂಜಾರಿ ಮನೆ,ಉಮೇಶ್ ಬೂಡುಪನ್ನೆ, ಶ್ರೀಮತಿ ವಿಜಯಕುಮಾರಿ, ಅರ್ಚಕ ಕೆ.ಎಸ್.ಶಿವಪ್ರಸಾದ್, ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಾದ ಶರತ್ ಗುಡ್ಡೆಮನೆ, ರಾಮ್ ಸುಂದರಮ್ ನಾಗಪಟ್ಟಣ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.ಸಮಿತಿ
ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದಿನೇಶ್ ಕೋಲ್ಚಾರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಸುಧಾಮ ಆಲೆಟ್ಟಿ ವಂದಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.