ಅಜ್ಜಾವರ : ‘ಕ್ರೀಡಾ ಸಾಧಕರಿಗೆ’ ಸನ್ಮಾನ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಧನಲಕ್ಷ್ಮೀ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲ(ರಿ) ಅಜ್ಜಾವರ ಹಾಗೂ ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪೂಜಾ ಸಮಿತಿ ಜಂಟಿ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ‘ಕ್ರೀಡಾ ಸಾಧಕರಿಗೆ’ ಸನ್ಮಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜರುಗಿತು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಕರ್ನಾಟಕ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅಜ್ಜಾವರ ಇದರ ಪ್ರಬಂಧಕರು ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ಕೆ.ಸ್ ರವರು ಹಾಗೂ ಅಜ್ಜಾವರ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಸತ್ಯವತಿ ಬಸವನಪಾದೆ ರವರು ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ಮಹಿಷಮರ್ಧಿನಿ ದೇವಸ್ಥಾನ ಅಜ್ಜಾವರ ಇದರ ಧರ್ಮದರ್ಶಿಗಳಾದ ಶ್ರೀ.ಎ.ಭಾಸ್ಕರ ರಾವ್ ಬಯಂಬು ರವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.ಪುಣೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ 35ನೇ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮ್ಯಾರಥಾನ್ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ 11ನೇ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದ ವಿನಯ್ ನಾರಲು ರವರನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು.ಸಭಾಧ್ಯಕ್ಷತೆ ಯನ್ನು ಧ.ಮ.ಮಂಡಲದ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಶಶ್ಮಿ ಭಟ್ ವಹಿಸಿದ್ದರು.ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಧ.ಮ.ಮಂಡಲ ಸ್ಥಾಪಕಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಂತಿ ಜನಾರ್ದನ ರವರು,ವರಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಪೂಜಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ವಿಶಾಲಾಕ್ಷಿ. ಕೆ, ಧ.ಮ.ಮಂಡಲ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ವೇತಾಪುರುಷೋತ್ತಮ ರವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.ಕುಮಾರಿ ಹರ್ಷಿತ ಕರ್ಲಪ್ಪಾಡಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದರು.ಶ್ರೀಮತಿ ಕವಿತಾ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.ಶ್ರೀಮತಿ ವಿಮಲಾರುಣ ಪಡ್ಡoಬೈಲ್ ಸನ್ಮಾನಿತರನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದರು.ಶ್ರೀಮತಿ ವಿಶಾಲ ಕರ್ಲಪ್ಪಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಶ್ರೀನಾಗೇಶ್ ಬೇಲ್ಯ ವಂದಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.