ರಾಜೀನಾಮೆ ವದಂತಿ ವಿರೋಧಿಗಳ ಪ್ರಚಾರ : ಮೋಹನ್ ರಾಂ ಸುಳ್ಳಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

” ಕುಕ್ಕೆ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ನಿಂಗಯ್ಯ ರ ವರ್ಗಾವಣೆ ಆದೇಶ ರದ್ದುಗೊಂಡಿರುವುದರಿಂದ ಬೇಸತ್ತು ದೇವಳದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು ಸಾಮೂಹಿಕ ರಾಜೀನಾಮೆ ಕೊಡಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವದಂತಿ ನಮ್ಮ ಕೆಲವು ಮಂದಿ ವಿರೋಧಿಗಳು ಸೇರಿ ಮಾಡಿರುವಂತದ್ದು ” ಎಂದು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೋಹನ್ ರಾಂ ಸುಳ್ಳಿ ಸುದ್ದಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.
” ನಮ್ಮ ಅವಧಿ ಮೂರು ವರ್ಷ. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸ ವೇಗವಾಗಿ ಆಗಬೇಕೆಂದರೆ ಅದಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ಬೇಕು. ಆದ್ದರಿಂದ ಈಗಿನ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಯವರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಸಚಿವರಲ್ಲಿ ವಿನಂತಿಸಿದ್ದೆವು. ಅವರು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ವರ್ಗಾವಣೆ ಕೂಡ ಮಾಡಿಸಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಈಗ ಆದೇಶ ಬದಲಾಗಿ ಮೊದಲಿನ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿಯೇ ಮುಂದರಿಯುವ ಆದೇಶ ಆಗಿದೆ. ಇದು ಯಾವ ರೀತಿಯ ರಾಜಕೀಯವೆಂದು ನಮಗೆ ಅರ್ಥವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೂ ಮುಂದಿನ ಇನ್ನೆರಡು ವರ್ಷ ಯಾವ ರೀತಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದೆಂಬ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಯೋಚಿಸುತ್ತೇವೆ. ರಾಜೀನಾಮೆ ವಿಚಾರ ನಾವು ಚರ್ಚಿಸಿಯೇ ಇಲ್ಲ” ಎಂದು ಮೋಹನ ರಾಮ್ ಸುಳ್ಳಿ ಹೇಳಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.