ಸಂಪಾಜೆ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ನಲ್ಲಿ ವಾರ್ಡ್ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ಸಂಪಾಜೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ನ 5 ನೇ ವಾರ್ಡ್ ನ ವಾರ್ಡ್ ಸಭೆಯು ವಾರ್ಡ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಸುಂದರಿ ಮುಂಡಡ್ಕರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಪಂಚಾಯತ್ ಸಬಾಭವನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಬಂಗ್ಲೆಗುಡ್ಡೆ ರಸ್ತೆ ದುರಸ್ಥಿ, ಚರಂಡಿ ರಿಪೇರಿ, ಬೀದಿ ದೀಪ ದುರಸ್ಥಿ, ಚಟ್ಟಕಲ್ಲು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಹೂಳು ತೆಗೆಸುವುದು ಮೊದಲಾದ ಹಲವು ವಿಚಾರಗಳ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯಿತು.


ಕೇಶವ ಬಂಗ್ಲೆಗುಡ್ಡೆ, ನಾಗೇಶ್ ಪೆರಾಲು ಸವಿನ, ಹನೀಫ್ ಎಸ್. ಕೆ. ಭಾಗವಹಿಸಿದರು. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶೀಘ್ರ ಪರಿಹರಿಸಿ ಕೊಡುವುದಾಗಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಿ. ಕೆ. ಹಮೀದ್ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದರು. ವಿದ್ಯುತ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಗ್ಗೆ ಇಲಾಖೆಯ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರನ್ನು ಕರೆಸಿ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದರು. ಪಿಡಿಒ ಸರಿತಾ ಜೆಜೆಮ್ ಕುಡಿಯುವ ನೀರು ಹಾಗೂ ಇಂಗು ಗುಂಡಿ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡಿದರು. C. H. O. ಅರೋಗ್ಯ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ, ಜಗದೀಶ್ ರೈ, ವಿಮಲಾ ಪ್ರಸಾದ್, ಸುಶೀಲ, ಅಬೂಸಾಲಿ, ಸವಾದ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ರಜನಿ ಶರತ್ ವಂದಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.