ಸುಳ್ಯವಿ.ಹೆಚ್.ಪಿ.ಭಜರಂಗದಳ ಪ್ರಖಂಡದ ವತಿಯಿಂದ ಬಾಲಕಿ ಆತ್ಮೀಕಾ ಸಾವಿನ ತನಿಖೆಗೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿ ಪ್ರತಿಭಟನೆ, ತಹಶಿಲ್ದಾರಿಗೆ ಮನವಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಸುಳ್ಯ ವಿಶ್ವ ಹಿಂದೂ ಪರಿಷದ್, ಭಜರಂಗದಳ ಪ್ರಖಂಡದ ವತಿಯಿಂದ ವಿಟ್ಲ ಕನ್ಯಾನದ ಕಾಣಿಯೂರಿನ ಅಪ್ರಾಪ್ತ ಬಾಲಕಿ ಆತ್ಮೀಕಾ ಳ ಸಾವಿನ ಕುರಿತು ಉನ್ನತ ತನಿಖೆ ನಡೆಸಿ ಆರೋಪಿ ಸಾಹುಲ್ ಹಮೀದ್ ಕುಟುಂಬದ ವಿರುದ್ಧ ಕೇಸು ದಾಖಲಿಸುವಂತೆ ಹಾಗೂ ಮೃತಪಟ್ಟ ಬಾಲಕಿಯ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ 10 ಲಕ್ಷದ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುವಂತೆ ಆಗ್ರಹಿಸಿ ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಕಛೇರಿಯ ಎದುರು ಮೆ.9 ರಂದು ಸಂಘಟನೆಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಪ್ರತಿಭಟನೆ ನಡೆಸಿದರು.

ಬಳಿಕ ಉಪ ತಹಶಿಲ್ದಾರ್ ಮಂಜುನಾಥ ರವರ ಮುಖಾಂತರ ಕರ್ನಾಟಕ ಸರಕಾರದ ಗೃಹ ಮಂತ್ರಿಯವರಿಗೆ ಮನವಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭ ಭಜರಂಗದಳ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಹಸಂಚಾಲಕ ಲತೀಶ್ ಗುಂಡ್ಯ, ಸುಳ್ಯ ಪ್ರಖಂಡ ಸಂಚಾಲಕ ಸಂದೀಪ್ ವಳಲಂಬೆ, ತಾಲೂಕು ಸುರಕ್ಷಾ ಪ್ರಮುಖ್ ಸನತ್, ವರ್ಷಿತ್ ಚೊಕ್ಕಾಡಿ, ಪ್ರಕಾಶ್ ಯಾದವ್ ಹಾಗೂ ಸಂಘಟನೆಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಭಾಗವಹಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.