ಮುಕ್ಕೂರು ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಕುಂಬ್ರ ದಯಾಕರ ಆಳ್ವ 4 ನೇ ಬಾರಿಗೆ ಮತ್ತು ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಗಣೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುಂಜಾಡಿರವರು 2 ನೇ ಬಾರಿಗೆ ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ಪೆರುವಾಜೆ ಗ್ರಾಮದ ಮುಕ್ಕೂರು ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ 4 ನೇ ಬಾರಿಗೆ ಕುಂಬ್ರ ದಯಾಕರ ಆಳ್ವ ಹಾಗೂ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಗಣೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುಂಜಾಡಿರವರು 2 ನೇ ಬಾರಿಗೆ ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.


ಮೇ. 17 ರಂದು ಮುಕ್ಕೂರು ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಸಹಕಾರ ಸಂಘದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸರ್ವ ನಿರ್ದೇಶಕರುಗಳ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಗೂ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಅವಿರೋಧ ಆಯ್ಕೆ ನಡೆಯಿತು. ಚುನಾವಣಾಧಿಕಾರಿಯಾದ ಸಹಕಾರ ಇಲಾಖೆಯ ಶೋಭಾ ಎನ್.ಎಸ್‌ರವರು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಂಘದ ನಿರ್ದೇಶಕರುಗಳಾದ ದಯಾನಂದ ಕೆ, ಕೇಶವ ಕೆ.ಎನ್, ಎನ್.ಸುಬ್ರಾಯ ಭಟ್, ಎ.ಗುಡ್ಡಪ್ಪ ಗೌಡ, ಪ್ರೇಮನಾಥ ರೈ, ಸಾವಿತ್ರಿ ಸಿ, ಸುಮಲತಾ ಎಲ್. ರೈ ಪೂವಪ್ಪ ನಾಯ್ಕರವರುಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸಂಘದ ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ ಸರಿತಾ ಕೆ, ಕುಂಡಡ್ಕ, ಹಾಲು ಪರೀಕ್ಷಕಿ ಲಲಿತಾರವರು ಸಹಕರಿಸಿದರು. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕುಂಬ್ರ ದಯಾಕರ್ ಆಳ್ವರವರು ಮಾತನಾಡಿ ಸಂಘಕ್ಕೆ ನೂತನ ಕಟ್ಟಡವನ್ನು ಮಾಡುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರೂ ಪೂರ್ಣ ರೀತಿಯ ಸಹಕಾರವನ್ನು ನೀಡಬೇಕು ಎಂದರು.

ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಗಣೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಕುಂಜಾಡಿರವರು ಮಾತನಾಡಿ ನಮ್ಮ ಸಂಘಕ್ಕೆ ಸುಭದ್ರವಾದ ಕಟ್ಟಡ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಮಾಡುವ ಕಾರ್ಯ ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಆಗಲೇಬೇಕು ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದರು. ಸಹಕಾರ ಇಲಾಖೆಯ ರಿಟರ್ನಿಂಗ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಶೋಭಾ ಎನ್.ಎಸ್, ಸುಬ್ರಾಯ ಭಟ್‌ರವರುರವರುಗಳು ಮಾತನಾಡಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು.
ಸಂಘದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸರಿತ ಕೆ, ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಲಲಿತಾ ಪಿ.ಬಿ.ಸಹಕರಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.