ಸುಳ್ಯ ವಿಶ್ವ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಮಹಾಮ್ಮಾಯಿ ಟ್ರೇಡರ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ಸುಳ್ಯದ ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಕುರುಂಜಿಕಾರ್ಸ್ ವಿಶ್ವ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಮಿಥುನ್ ನಾಯ್ಕ್ ಶಾಂತಿನಗರ ರವರ ಮಾಲಕತ್ವದ ಮಹಾಮ್ಮಾಯಿ ಟ್ರೇಡರ್ಸ್ ಮೇ.20 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.

ಪದ್ಮಶ್ರೀ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತ ಮಹಾಲಿಂಗ ನಾಯ್ಕ್ ರವರು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭ ಮಾಲಕರ ತಂದೆ ನಿವೃತ್ತ ತಹಶಿಲ್ದಾರರು ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ್, ತಾಯಿ ಸೋಣಂಗೇರಿ ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಸಂಘದ ನಿರ್ದೇಶಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಲಲಿತಾ ಎಂ, ಸುಳ್ಯ ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿನಯ ಕುಮಾರ್ ಕಂದಡ್ಕ, ಸುಳ್ಯ ವರ್ತಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪಿ.ಬಿ.ಸುಧಾಕರ ರೈ ನೆಟ್ಕಾಂ, ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಶಾಂತಿನಗರ,‌ ಡಾ| ರಂಗಯ್ಯ ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳ, ದಾಮೋದರ ಮಂಚಿ ಶಾಂತಿನಗರ, ಶ್ರೀಮತಿ ರಮ್ಯ ಮಿಥುನ್ ಹಾಗೂ ಬಂಧು ಮಿತ್ರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ತೆಂಗಿನ ನಾರಿನ ಉತ್ಪನ್ನ ಗಳು, ಪ್ರಾಸ್ಟಿಕ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು, ಮ್ಯಾಟ್, ಕೊಡೆಗಳು, ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಕಂಪೆನಿಯ ರೈನ್ ಕೋಟ್, ಹಾಳೆ ತಟ್ಟೆ,ಗೃಹಬಳಕೆಯ ಕ್ಯಾಟರಿಂಗ್ ವಸ್ತುಗಳು, ಅಲ್ಲದೆ ಟರ್ಪಾಲು ಮತ್ತು ದಿನಬಳಕೆಯ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳು ರಿಯಾಯಿತಿ ದರದಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ರುಡ್ ಸೆಟ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಇ.ಡಿ.ಪಿ.ಮೈಕ್ರೋ ಎಂಟರ್ ಪ್ರೈಸಸ್ ರವರ ತರಬೇತಿ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ತರಬೇತಿ ಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿರುತ್ತಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.