ಪಂಜ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ವತಿಯಿಂದ ವನಮಹೋತ್ಸವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಪಂಜ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್‌ನ ವನಮಹೋತ್ಸವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಜು.19 ರಂದು ಕಣ್ಕಲ್ಲು ಸರಕಾರಿ ಕಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಸಭಾದ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿತ ಅದ್ಯಕ್ಷ ಲಯನ್ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ದಂಬೆಕೋಡಿ ವಹಿಸಿದರು.

ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿದ್ದ ಪಂಜ ವಲಯಾರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಮಂಜುನಾಥ ಎನ್. ಶಾಲೆಗೆ ಹಣ್ಣಿನ ಸಸಿಯನ್ನು ವಿತರಿಸಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಸಸಿಯನ್ನು ನೆಟ್ಟು ಅದನ್ನು ಪೋಷಿಸಿದರೆ ಅದರಿಂದ ಸಿಗುವ ಪ್ರಯೋಜನದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಶಾಲಾ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ ಅದ್ಯಕ್ಷರಾದ ಧರ್ಮಪಾಲ ಕಣ್ಕಲ್ಲು ರವರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಗ್ರಾಮೀಣ ಭಾಗವಾದ ನಮ್ಮ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಪಂಜ ಇವರ ಸಹಕಾರದಿಂದ ಉಚಿತವಾಗಿ ಹಣ್ಣಿನ ಸಸಿ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಅಭಿನಂದನೆಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.

ಸಭಾದ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ವಹಿಸಿದ್ದ ನಿಯೋಜಿತ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಲಯನ್ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ದಂಬೆಕೋಡಿ ಮಾತನಾಡಿ ಮನುಷ್ಯ ಕುಲಕ್ಕೆ ಸಸ್ಯ ಸಂಪತ್ತು ಬಹಳ ಅಗತ್ಯ ಸಸಿಯನ್ನು ನೆಡುವುದರಿಂದ ಬಿಸಿಲನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ ನೆರಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆಮ್ಲಜನಕ ಹಣ್ಣು ಕಟ್ಟಿಗೆ ಮನೆಕಟ್ಟಲು ಬೇಕಾದ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳು ಸಿಗುತ್ತದೆ ನಾಡು ಉಳಿಸಿ ಕಾಡು ಬೆಳೆಸಿ ಮುಂದಿನ ಜನಾಂಗಕ್ಕೆ ಅತ್ಯವಶ್ಯಕವಾಗಿ ಕಾಡು ಬೆಳೆಸಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಮುಖ್ಯ ಗುರುಗಳಾದ ಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ರವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ನಾಗೇಶ್ ಕಿನ್ನಿಕುಮೇರಿ ಧನ್ಯವಾದ ಮಾಡಿದರು. ವೆದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಕರುಣಾಕರ ಎಣ್ನೆಮಜಲುರವರು ಇದ್ದರು. ಶಾಲಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಪ್ರಾರ್ಥನೆಯನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ಹಾಗೂ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ರಾಜೀವ ಕಣ್ಕಲ್ಲು ರವರು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸಿಹಿತಿಂಡಿಯನ್ನು ವಿತರಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.