ರಾಜ್ಯಮಟ್ಟದ ಕೆಸರುಗದ್ದೆ ಹಗ್ಗ ಜಗ್ಗಾಟ ನಾಗಶ್ರೀ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಸುಳ್ಯ ಮಹಿಳೆಯರ ತಂಡ ಪ್ರಥಮ

0

 

ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾಡಳಿತ ಕೊಡಗು ಯುವ ಸಬಲೀಕರಣ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾ ಇಲಾಖೆ ಜಿಲ್ಲಾ ಯುವ ಒಕ್ಕೂಟ ಮಡಿಕೇರಿ ವಿರಾಜಪೇಟೆ ಮತ್ತು ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ ತಾಲೂಕು ಯುವ ಒಕ್ಕೂಟ ಹಾಗೂ ಕಾವೇರಿ ಯುವಕ ಸಂಘ ಕಗ್ಗೋಡು ಇದರ ಜಂಟಿ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಜುಲೈ 23ರಂದು ನಡೆದ ರಾಜ್ಯಮಟ್ಟದ ಕೆಸರುಗದ್ದೆ ಹಗ್ಗ ಜಗ್ಗಾಟ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಸುಳ್ಯದ ನಾಗಶ್ರೀ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಸುಳ್ಯ ಮಹಿಳೆಯರ ತಂಡ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದೆ .

ನಾಗಶ್ರೀ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಸುಳ್ಯದ ಮಹಿಳಾ ಸದಸ್ಯರು ಈ ಹಿಂದೆ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿಯ ಆರಿ ಕೋಡಿ ಸುಳ್ಯದ ಬೂಡು ಭಗವತಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ ಹಿಂದು ಪರಿಷತ್ ಭಜರಂಗದಳದವರು ಹಮ್ಮಿಕೊಂಡಿರುವ ಹಗ್ಗ ಜಗ್ಗಾಟ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದೆ ಅಲ್ಲದೆ ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆಯ ಪ್ಲಾಂಟರ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಬಿಳಿಗೇರಿ ಹಾಗೂ ಅರ್ವತೊಕ್ಲು ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ರಾಜ್ಯಮಟ್ಟದ ಎರಡನೇ ವರ್ಷದ ಮುಕ್ತ ಕೆಸರುಗದ್ದೆ ಹಗ್ಗ ಜಗ್ಗಾಟ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ ಅದೇ ರೀತಿ ಮಡಿಕೇರಿಯ ಬೇಕೋಟ್ ಮಕ್ಕ ಯೂತ್ ಕ್ಲಬ್ ಅರ್ವತೊಕ್ಲು ಎರಡನೇ ವರ್ಷದ ಕೆಸರುಗದ್ದೆ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಪ್ರಥಮ ಬಹುಮಾನ ಪಡೆಯುವುದರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯ ಗರಿ ಮುಡಿಗೇರಿಸಿದೆ ತಂಡದ ನಾಯಕಿಯಾದ ತಿಲಕ ನವೀನ್ ಪೈಚಾರು ತಂಡದ ನೇತೃತ್ವವನ್ನು ವಹಿಸಿದ್ದರು ತಂಡದಲ್ಲಿ ರಮ್ಯಾ ಪವನ್ ಉಳುವಾರು ಚಂಪಾ ಕಿರಣ್ ಉಬರಡ್ಕ ಕುಮಾರಿ ಧರ್ಮ ಅಂಬೆಕಲ್ಲು ಮಮತಾ ದೇವಕುಮಾರ್ ಉತ್ರಂಬೆ ಲತಾ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ನಾರ್ಕೋಡು ಪ್ರಮೀಳಾ ಕುಸುಮಾದರ ಕಲ್ಲಾಜೆ ಹೇಮಾವತಿ ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಅಕ್ಷತಾ ಚನ್ನಕೇಶವ ಇವರುಗಳು ನಾಗಶ್ರೀ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಸುಳ್ಯದ ತಂಡದಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here