ಎಣ್ಮೂರು ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲಾ ಮಂತ್ರಿಮಂಡಲ ರಚನೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಎಣ್ಮೂರು ಸರಕಾರಿ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಮಂತ್ರಿಮಂಡಲವನ್ನು ಜೂ.6ರಂದು ರಚಿಸಲಾಯಿತು.
ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಮತ್ತು ಉಪಮುಖ್ಯ ಮಂತ್ರಿ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಚುಣಾವಣೆಯನ್ನು ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಆಯ್ಕೆಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಆದರ್ಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಉಪ ಮುಖ್ಯ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ವರ್ಷಿತ್ ರೈ ಜಿ, ಸಭಾಪತಿಯಾಗಿ ಶ್ರಾವ್ಯ ಸಿ.ಕೆ, ಶಿಕ್ಷಣ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಆಯಿಷತ್ ದಿಲ್‌ಷಾನ್, ಉಪ ಶಿಕ್ಷಣ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ಕೆ, ಆಹಾರ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಸಹೀರ್, ಉಪಾ ಆಹಾರಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಸುರಕ್ಷಾ, ವಾರ್ತಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಪ್ರಣೀತ್ ಕೆ, ಉಪ ವಾರ್ತಾಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಸನಾ, ಸಾಂಸ್ಕ್ರತಿಕ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಪ್ರತಿಕ್ಷಾ ಜಿ, ಉಪ ಸಾಂಸ್ಕ್ರತಿಕ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಖದೀಜತ್ ತಪ್ಸೀರಾ, ನೀರಾವರಿ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಭವನ್‌ಕುಮಾರ್ ಎ, ಉಪ ನೀರಾವರಿ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ನಿತಿನ್ ಎಸ್, ಕ್ರೀಡಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಪ್ರಣಮ್ ಎಂ, ಉಪ ಕ್ರೀಡಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಇಹ್ಸಾನ್ ನಾಫಿಹ್, ಆರೋಗ್ಯ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಅನುಷಾ ಕೆ, ಉಪ ಆರೋಗ್ಯ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಸಫ್‌ವಾನ್ ಕೆ, ಶಿಸ್ತುಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಧನ್ಯ ಕೆ, ಉಪ ಶಿಸ್ತು ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಸಸ್ತಿಕ್, ತೋಟಗಾರಿಕಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ರಕ್ಷಿತ್ ಕೆ., ಉಪತೋಟಗಾರಿಕಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಸಂದೀಪ್ ಕೆ., ಗೃಹಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಡಿ., ಉಪಗೃಹಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಅಶ್ವಿತ್ ಕೆ, ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ಲಾವಣ್ಯ ಕೆ, ಉಪಸ್ವಚ್ಛತಾ ಮಂತ್ರಿಯಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸ್, ವಿರೋಧ ಪಕ್ಷದ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಸ್ವಸ್ತಿ ರೈ ಜಿ, ಸದಸ್ಯರು ಮಹಮ್ಮದ್ ಇಸ್ತಿಫಾನ್, ರಮ್ಯ , ರಕ್ಷಿತಾ ಸುಪ್ರಿತಾ, ಶ್ಯಾಮಲಾ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

enmoor

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.